Babban motocin da ke ɗauke da motocin ajiya na ɓoye Dac4070042
Bayyanawa daki-daki
Abu ba | Dac40740042 |
Nau'in da ke tattare | Hub din Hub |
Ball Bearing | Ddu, Zz, 2rs |
Yawan jere | Layi biyu |
Abu | Chrome Karfe Gcr15 |
Daidaici | P0, P2, P5, P6, P4 |
Rushe | C0, C2, C3, C3, C5 |
Amo | V1, V2, V3 |
Karaga | Karfe Kate |
Fasalin Ballings | Tsawon rai tare da ingancin gaske |
M-amo da tsayayyen sarrafa ingancin Jiyi | |
Babban nauyi-kaya ta hanyar samar da fasaha | |
Farashin gasa, wanda yake da mafi mahimmanci | |
Ma'aikatar OEM, don biyan bukatun abokan ciniki | |
Roƙo | Gearbox, Auto, Rage akwatin, injunan injin, kayan masarufi, da sauransu |
Kundin kunshin | Pallet, yanayin katako, farfesa na kasuwanci ko azaman buƙatun abokan ciniki |
Lokacin jagoranci
Yawa (guda) | 1 - 5000 | > 5000 | ||
Est. Lokaci (kwanaki) | 7 | Da za a tattauna |
Kaya & bayarwa
Cikakken bayani: | Masana'antu; Single akwatin + Carton + katako Pallet |
Nau'in Kunshin: | A. Fattarar filastik + Carton + katako |
B. Yi Wuya Katin + katako na katako | |
C. Akwatin Imel + Bagan filastik + Carton + katako | |
Kusan tashar jiragen ruwa | Tianjin ko qingdao |
Siffantarwa
Biyan motocin motocin na gargajiya na gargajiya sun ƙunshi saiti biyu na abubuwan da aka saka a cikin abin da aka shirya ko ƙwallan ball. Dutsen, oiling, da aka kula da daidaitawar kayan aikin samarwa, kuma lokacin da aka yi amfani da mota, kuma lokacin da aka yi masa wuya, kuma lokacin da aka sanya taúrar sadarwar. Kasance da saiti biyu na zama gaba ɗaya, yana da babban taro na daidaitawa yana da kyau, ana iya amfani da shi, babban nauyin da aka sanya, kuma an yi amfani da shi a cikin motoci, kuma an yi amfani da shi a cikin motoci don fadada aikace-aikacen.
1.automobile tubalin tsari:
Mafi yawan adadin ƙafafun motoci don motoci da aka yi amfani da su a baya shine amfani da jere guda ɗaya ɗin da aka ɗora a cikin nau'i-nau'i. Tare da ci gaban fasaha, an yi amfani da raka'a motocin mota sosai a cikin motoci. Range da amfani da rumfunan Hub suna girma, kuma a yau ya kai ƙarni na uku: farkon mutanen farko sun ƙunshi sau biyu na lambar sadarwar ninki biyu. Gaba na biyu yana da flangen flange don gyara hade da kewayen filin waje, wanda za'a iya gyara kawai ga gatari ta goro. Sanya kiyayewa na motar. Naúrar da ke da karni na uku na ƙarni na uku suna sanye da haɗin haɗin gwiwa da tsarin birki na Abs. An tsara rukunin HUB tare da wutar lantarki kuma mai fashin waje, flani na ciki yana daɗaɗɗun zuwa ga flanis ɗin tuƙin, kuma waje mai fashin waje yana haifar da hade da gaba ɗaya.
2.automove ƙafafun aikace-aikace:
Babban aikin hadin gwiwa shine kaya da kuma samar da ja-gora daidai don juyawa na cibiyar. Dukkanin nauyin ax'ila ne da kuma nauyin radial kuma wani bangare ne mai mahimmanci. Kudin motocin mota na gargajiya na al'ada sun ƙunshi saiti biyu na abubuwan da aka saka a cikin saiti ko beafings ball. Shigarwa, oiling, severing da tsabtace gyara na beinging ɗin ana za'ayi akan layin sarrafa motoci. Wannan tsarin yana sa ya zama da wuya a tara a cikin tsire-tsire na samar da mota, babban farashi, da matalauta a cikin dogaro, da aka shafa, kuma an daidaita shi a lokacin tabbatarwa a batun tabbatarwa.
3.Automorive ƙafafun masu ɗauke da fasalin:
An kirkiro naúrar rub na Hub ɗin da aka haɓaka akan tushen daidaitattun abubuwan sadarwar ƙwayoyin cuta na farko da aka dasa. Tana da fifikon biyayyar biyu kuma tana da kyakkyawar aiwatar da taro, za su iya kawar da daidaitaccen daidaitaccen taro, nauyi mai haske, tsari mai nauyi da kuma karfin kaya. Manyan, beafarsed na hatimi za a iya ba da ɗimbin kaya tare da man shafawa, ƙetare suttura na waje da kyauta. An yi amfani da su sosai a cikin motoci, kuma akwai hali don faɗaɗa aikace-aikace a manyan motoci.
Amfani
Magani: | A farkon, zamu sami sadarwa tare da abokan cinikinmu kan bukatarsu, to injiniyoyinmu zasuyi amfani da mafitar bayani dangane da bukatar abokan cinikin da yanayinsu. |
Gudanar da inganci (Q / C): | Daidai da ka'idojin Iso, muna da ma'aikatan Q / C / C Kayan aiki da tsarin bincike na ciki, ana aiwatar da ikon ingancin ingancin kowane tsari daga abubuwan da kuke karbar samfuran samfuran don tabbatar da ingancin bukukuwan. |
Kunshin: | Ana amfani da kayan aikin fitarwa da kayan haɗin yanayi don cinikinmu, akwatunan al'ada, alamomi, an kuma iya samar da alamomin da sauransu. |
Logistic: | A yadda aka saba, za a tura mu ga abokan cinikinmu ta hanyar sufuri na teku saboda aikinta mai nauyi, iska, Expy modea alama idan abokan cinikinmu suna buƙatar. |
Garantin: | Mun yi mana garanti don samun 'yanci daga lahani a cikin kayan da aiki na 12 A lokacin watanni daga ranar jigilar kaya, wannan garantin yana ɓoye ta hanyar ba da isasshen amfani ba, shigarwa mara kyau ko lalata jiki. |
Faq
TAMBAYA: | Menene sabis ɗinku na bayan ku da garanti? |
Amsa: | Mun yi alƙawarin ɗaukar nauyin da ke gaba lokacin da aka samo samfurin lahani: |
1: 12 Warnar Watants daga ranar farko ta karbar kaya | |
2: Za a aika da canji tare da kayan aikinku na gaba | |
3: Kudin don samfurori masu lalacewa idan abokan ciniki ke buƙata | |
TAMBAYA: | Shin kun yarda da umarnin ODM & OEEM? |
Amsa: | Haka ne, muna samar da ayyukan OMM & OEM ga abokan ciniki na duniya, zamu iya tsara gidaje a cikin salon daban, muna kuma tsara akwatin circiging kamar yadda kuke buƙatunku. |
TAMBAYA: | Menene MOQ? |
Amsa: | Moq shine 10pcs don daidaitattun kayayyaki; Don samfuran da aka tsara, yakamata a yi sulhu MOQ a gaba. Babu moq don ƙanshin samfurin. |
TAMBAYA: | Yaya tsawon lokacin jagora? |
Amsa: | Lokacin jagorancin don samfurin umarni shine kwanaki 3-5, don umarni na Bulk shine kwanaki 5-15. |
TAMBAYA: | Yadda za a sanya umarni? |
Amsa: | 1: Email US Model, alama da adadi, bayanan haɗin gwiwar, hanyar jigilar kaya da sharuɗɗa da sharuɗɗa |
2: Dogara Proforma da aka yi kuma ya aiko muku | |
3: Cikakken Biyan Bayan Tabbatar da PI | |
4: Tabbatar da biya da shirya samarwa |